..............Waikiss.....................
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..............Waikiss.....................

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của bang Waikiss

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bang Chủ Ơi..............

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
langtukobitchu

langtukobitchu

Bang Chủ Ơi.............. Empty
Bài gửiTiêu đề: Bang Chủ Ơi..............   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeSat Jan 08, 2011 10:06 am

Bang Chủ Làm Cách Nào Đi Chứ .......Còn Nhiêu AE Trong Bang ko Biết {Diễn Đàn} Của Bang ........... Embarassed Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
OanhhungvoleO
Trưởng Lão
Trưởng Lão
OanhhungvoleO

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang Chủ Ơi..............   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeMon Jan 10, 2011 8:45 pm

Vay thi ban van dong a e trong toc ban truoc di.Moi nguoi thay phien nhau la A e bik vao dd lien ah cheers
chi2tieuthu
Bang Chủ
Bang Chủ
chi2tieuthu

Bài gửiTiêu đề: uhm   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 7:07 pm

câu hỏi của cậu rất hay để mình nghiên cứu thêm vào tham khảo ý kiên của mấy vị trưỡng lão xem có cách nào thu hút anh em đến với trang forum của bang nhiều hơn.
với lại trang forum của bang mới lập trong thời gian gấn đây nên nhiều ngương vẫn chưa biết nên anh em nào biết giới thiệu cho anh em khác vào tham gia cùng anh em nhe farao
tymoc

tymoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang Chủ Ơi..............   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 5:28 pm

langtukobitchu đã viết:
Bang Chủ Làm Cách Nào Đi Chứ .......Còn Nhiêu AE Trong Bang ko Biết {Diễn Đàn} Của Bang ........... Embarassed Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

langtukobitchu nghe nay ko can tao nhiu forder de viet dau cau.nhu vay roi lam
langtukobitchu

langtukobitchu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang Chủ Ơi..............   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 6:10 pm

LT yêu Cầu tymoc spam bằng tiếng việt đi nhé ,,,,,, viết như thế ko có ai hiểu đâu....... Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad
ThangKho01

Bài gửiTiêu đề: ?   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 6:50 pm

y' nguoi ta la` noi' a dung nen noi' nhieu ... tao nhieu thu muc .... do :T:T:T .... ma` e thay a cung spam nhieu that do :F:F:F:F... co ranh hox vao NT choi tiep a :F
ThangKho01

Bài gửiTiêu đề: .   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 6:55 pm

o^ng ty.mo^c. hok doi pass acc Candi lai nhu cu~ thi` tui hok de^~ ye^n dau :F:F:F:F
langtukobitchu

langtukobitchu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang Chủ Ơi..............   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 6:57 pm

anh noi nhiều củng đúng ...DĐ gì mà có 1 mình a vào ...... ko spam sao được .......ah bửa sau ko biết viết tiếng việt thì di học đi .......... đọc khó vãi .....bó tay cho mấy ông này
ThangKho01

Bài gửiTiêu đề: .   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 7:00 pm

e ngay` nao` cung~ vao` die^n~ dan` . chi~ co' die^u` la` e hok spam tho^i :H:H... e hok thjk go~ Viet Key... vie^t' nhu* the^' ny` do^c. cung~ du*o*c. ma` :T:T:T . hi`
langtukobitchu

langtukobitchu

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang Chủ Ơi..............   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 7:04 pm

cái này là ngôn ngữ 9x thì chat với 9x di ....... DĐ thì viết vietkey đê .........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang Chủ Ơi..............   Bang Chủ Ơi.............. Icon_minitime

Bang Chủ Ơi..............
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xin mạn phép mở đầu bằng 1 số ảnh thành viên trong bang nào
» Yeu cau bang chu va pho bang chu giai thich
» Nơi họp mặt lý tưởng của các bang hôi
» Happy New Year 2011 anh em bon bang waikiss
» AE choi he phai thieng vuong bang vao thao luan y kien nao