..............Waikiss.....................
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..............Waikiss.....................

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của bang Waikiss

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hay Tu Cuu Minh Nao Anh Em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
zzSauNuzz
Phó Bang Chủ
Phó Bang Chủ
zzSauNuzz

Hay Tu Cuu Minh Nao Anh Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Hay Tu Cuu Minh Nao Anh Em   Hay Tu Cuu Minh Nao Anh Em Icon_minitimeSun Mar 13, 2011 2:09 pm

Sau 1 thoi gian Sau nghi tet va bat thinh linh toc Sau out bang. Nghe anh em co noi, va sau 1 thoi gian xac minh thi Sau thay bang dao nay truy tre qua:Z, dieu do Sau chang muon ty nao. Mot dieu dang buon doi voi tat ca chung ta. Tuy SauNu nay khong con o bang nua. Nhung van luon luon quan tam va theo doi moi dien bien cua bang chung ta. Du sao thoi gian o bang minh chinh la thoi gian ma Sau thay vui ve nhat trong khoan thoi gian choi game tu truoc den gio cua Sau. Va du sao di chang nua thi bang minh cung chinh la tam huyet cua Sau. Tuy Sau vo sau, nhung khoan thoi gian Sau con hoat dong o bang thi do co the noi la thoi gian hoang kim nhat cua bang chung ta. Gio Sau ko con o bang nua. Anh em hay cung nhau vuc day bang di nao. Hay tu cuu lay minh, hay cho ca sever nay biet tuy bang minh ko co nhung vip nhung bang minh van la 1 bang doan ket. Dung giong nhu BLW cac anh em. Tat ca hay cung nhau dung len gianh lai nhung gi xua kia von la cua chung ta. Dung nen truy true nhu the nua. Hay lay lai tinh than, va tat ca cung dung len nao. Co gang len anh em. Roi thoi hoan kim se tro ve lai voi chung ta. Chi can anh em dong long la duoc.
Do la tat ca nhung gi ma Sau mong cho bang minh. Tuy khong con o bang nhung Sau van co gang theo doi va ung ho bang. Mong anh em song tot va hay cung nhau cuu lay bang.

Than Ai

zzSauNuzz
MissTeen91zxx

Hay Tu Cuu Minh Nao Anh Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hay Tu Cuu Minh Nao Anh Em   Hay Tu Cuu Minh Nao Anh Em Icon_minitimeThu Mar 31, 2011 10:15 am

Voi tu cach la 1 thanh vien cua WhaiKiss Miss xin moi nguoi hay co gang dong long. Du bang co ra sau di nua thi miss hy vong chung ta se song het long vi bang.hay de cho anh em mot niem tin.hay co gang cung miss va moi nguoi tim lai cai cam giac cua ngay xua.cai ngay ma chung ta cung chung tren 1 con thuyen dong cam cong kho.sau gio day moi nguoi lai bo cuoc.nhung ji chung ta da co duoc ma bay gio de cho nguoi khac danh lay hay sao. ko phai bang minh yeu ma chinh vi anh em ko dong long nen moi the. minh hy vong SauNu hay co gang dong vien anh em dung len nhe. miss hy vong moi nguoi hay doc qua bai cua Miss dang nha.

Hay Tu Cuu Minh Nao Anh Em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Một ngày mơi- Quốc Minh
» ChuTuongKim trinh lang` toc minh` ne
» co ai thich nghe nhac manh khong ..thich thi minh up len nhieu hon